21/04/2026
Muna farin cikin gayyatar al’ummar Jihar Adamawa da sauran jama’a baki ɗaya da su halarci babban taron ayyana takarar Alh. Abdulrahman Bashir Haske a matsayin ɗan takarar gwamna a ƙarƙashin jam’iyyar APC.
Taron zai gudana ne a ranar 25 ga Afrilu, 2026, a dandalin Mahmud Ribadu Square, Yola.
Wannan mataki na nuna sabon hangen nesa na shugabanci nagari, haɗin kai, da ci gaban al’umma. Haske yana da burin inganta rayuwar jama’a, ƙarfafa matasa da mata, da bunƙasa tattalin arzikin jihar.
Ana ƙarfafa kowa da kowa ya halarta domin nuna goyon baya da kuma zama ɓangare na gina makomar Adamawa mai kyau.
SULEIMAN USMAN
Coordinator AB Haske Network Movement